Quạt cây đứng 11 cánh XIAOMI Viomi VXFS12A-J, có thể tăng giảm chiều cao
572.000 đ
1.560.000 đ
Số lượng
Số dư kho: 45
Thông số sản phẩm
Cân nặng
3.500 (g)
Kích thước
52x42x20 (cm)
Bảo hành
6 tháng
Chi tiết sản phẩm
✅Ưu điểm của Quạt đứng 11 cánh Viomi VXFS12A-J
Quạt đứng 11 cánh Viomi VXFS12A-J sở hữu ngoại hình thanh lịch, 3 tốc độ làm mát khác nhau, công suất 36W, khả năng làm mát ở diện tích rộng với góc làm mát 90°. Bên cạnh đó sản phẩm hoạt động khá yên tĩnh, không ảnh hưởng đến sinh hoạt của người dùng. Đây chính là thiết bị gia dụng không thể thiếu cho gia đình bạn trong mùa hè này.
✅3 tốc độ gió khác nhau
✅Góc làm mát rộng, hoạt động yên tĩnh
Quạt đứng Viomi có thiết kế cánh quạt rộng 12inch cho khả năng cắt luồng gió đều hơn, giúp gió tập trung và tỏa đều ra xa, mát hơn. Bên cạnh đó với cấu trúc 9 cánh quạt với trục hướng tâm cho khả năng hiệu chỉnh cân bằng động 2 chiều. Ngoài ra nắp chụp gió dẫn hướng, cho không khí đều hơn.
Thiết kế tháo rời linh hoạt
Vẫn giữ nguyên thiết kế tương tự các phiên bản trước, quạt đứng Viomi VXFS12A-J sở hữu ngoại hình thanh lịch với tone trắng chủ đạo cùng các chi tiết được tối giản. Nút chiều chỉnh xoay ở mặt sau quạt khá dễ dùng. Sở hữu kích thước tiêu chuẩn 350 x 365 x 900mm cùng trọng lượng nhẹ chỉ 2.5kg, Quạt Viomi cho phép người dùng dễ dàng di chuyển quạt đi mọi nơi. Ngoài ra với thiết kế linh hoạt, người dùng có thể tháo rời phần thân đứng của quạt, lúc này thì quạt sẽ có chiều cao như một chiếc quạt để bàn.