Ổ điện đa năng 3680W hãng SUDEERY WPG-EU016 ( Đức ), có 2 cổng 220V + 2 cổng USB-A - màu đen
⚡ FLASH SALE KẾT THÚC TRONG 00:00:00
64.000 đ 259.000 đ
Mã SKU: S10379-115646-072610
Số lượng
Số dư kho: 45
Thông số sản phẩm
Cân nặng
250 (g)
Kích thước
15x10x3 (cm)
Bảo hành
6 tháng
Chi tiết sản phẩm
Ổ cắm điện có cổng USB SUDEERY WPG-EU016 Thông số kỹ thuật: • Thương hiệu: SUDEERY • Model: WPG-EU016 • Công suất tối đa: 3680W • Điện áp đầu vào: 230V ~ 16A Max • Nguồn vào USB: 100-250V ~, 50-60Hz, 0.5A • Đầu ra USB: 5V - 2.4A • Số lượng ổ cắm: 2 ổ cắm chuẩn EU • Số lượng cổng USB: 3 cổng USB • Chất liệu: Nhựa cao cấp chống cháy • Kích thước nhỏ gọn, tiện lợi cho việc sử dụng và di chuyển • Chứng nhận an toàn: CE, RoHS • Màu sắc: Đen